ROHS ti ni iwe-ẹri 880~915MHz /880~915MHz Meji Band Combiner duplexer ihò ọ̀nà méjì 2:1 Multiplexer
Àwọn Àmì Pàtàkì
| Band1-897.5 | Band2-942.5 | |
| Ibiti Igbohunsafẹfẹ | 880~915MHz | 925~960MHz |
| Pípàdánù Ìfisí | ≤1.5dB | ≤1.5dB |
| Ripple | ≤0.8 | ≤0.8 |
| Pípàdánù Ìpadàbọ̀ | ≥18 | ≥18 |
| Ìkọ̀sílẹ̀ | ≥75dB@925~960MHz | ≥75dB@880~915MHz |
| Agbára | 50W | |
| Ipari oju ilẹ | Àwọ̀ dúdú | |
| Àwọn Asopọ̀ Ibudo |
| |
| Ìṣètò | Gẹ́gẹ́ bí ìsàlẹ̀(±0.5mm) | |
Yíyàwòrán Àkójọ
Àkójọ àti Ìfijiṣẹ́
Àwọn Ẹ̀yà Títa: Ohun kan ṣoṣo
Iwọn package kan ṣoṣo: 24X18X6cm
Ìwọ̀n àpapọ̀ kan ṣoṣo:1.6kg
Iru Apoti: Koja Apoti Apoti
Àkókò Ìdarí:
| Iye (Awọn ege) | 1 - 1 | 2 - 500 | >500 |
| Àkókò tí a ṣírò (àwọn ọjọ́) | 15 | 40 | Láti ṣe ìforúkọsílẹ̀ |
Àpèjúwe Ọjà
Keenlion, ọ̀kan lára àwọn olókìkí nínú iṣẹ́ ìbánisọ̀rọ̀, ti ṣetán láti yí ìṣiṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ àpapọ̀ àmì padà pẹ̀lú ìtújáde 2 Way Combiner rẹ̀ tí a ń retí gidigidi. Ọjà tuntun yìí ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun èlò tí a ṣètò láti mú kí iṣẹ́ náà gbilẹ̀ kí ó sì fún àwọn oníṣòwò àti àwọn ẹni kọ̀ọ̀kan ní àǹfààní tí kò láfiwé.
Ọ̀kan lára àwọn ohun pàtàkì tó wà nínú Keenlion 2 Way Combiner ni pípadánù ìfisí rẹ̀ tó kéré gan-an. Èyí túmọ̀ sí wípé nígbà tí a bá so àwọn àmì pọ̀ nípa lílo ìmọ̀ ẹ̀rọ yìí, agbára àti ìdúróṣinṣin àmì kò pọ̀ tó. Èyí jẹ́ apá pàtàkì fún gbogbo ètò ìbánisọ̀rọ̀ nítorí ó ń rí i dájú pé àmì àpapọ̀ náà lágbára, ó gbéṣẹ́, ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.
Yàtọ̀ sí pípadánù ìfàsẹ́yìn rẹ̀ tó kéré, Keenlion 2 Way Combiner náà tún ń ṣe iṣẹ́ tó dára jùlọ. A ti ṣe é dáadáa láti bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ ti ìṣọ̀kan àmì mu, èyí sì ń yọrí sí ìṣọ̀kan àwọn àmì tó péye. Agbára yìí ń jẹ́ kí ìbánisọ̀rọ̀ tó gbéṣẹ́ àti dídára ìgbékalẹ̀ tó pọ̀ sí i, èyí sì ń mú kí àwọn ìrírí olùlò sunwọ̀n sí i àti ìtẹ́lọ́rùn oníbàárà pọ̀ sí i.
Ọ̀kan lára àwọn àǹfààní pàtàkì ti Keenlion 2 Way Combiner ni pé ó lè lo onírúurú ọ̀nà láti lò ó. A lè lò ó fún onírúurú ìlò, láti bójú tó àìní àwọn oníṣòwò àti àwọn ẹni kọ̀ọ̀kan. Yálà ó jẹ́ àpapọ̀ àwọn àmì nínú àwọn nẹ́tíwọ́ọ̀kì ìbánisọ̀rọ̀ ńlá tàbí ṣíṣe ìyípadà àmì nínú àwọn ètò ìbánisọ̀rọ̀ ara ẹni, ọjà yìí ń fún gbogbo ènìyàn ní ojútùú.
Jù bẹ́ẹ̀ lọ, Keenlion's 2 Way Combiner yọrí sí bí ó ṣe ń pẹ́ tó. A ṣe é láti kojú ìnira lílò déédéé, ó ń rí i dájú pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀ lé fún ìgbà pípẹ́ àti pé ó ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Èyí ṣe pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n gbẹ́kẹ̀lé àwọn ètò ìbánisọ̀rọ̀ wọn gidigidi, nítorí pé àkókò ìsinmi tàbí àìdúróṣinṣin àmì lè fa àdánù ńlá. Pẹ̀lú ọjà Keenlion, àwọn ilé iṣẹ́ lè gbẹ́kẹ̀lé pé a ó máa pèsè àwọn àìní àpapọ̀ àmì wọn nígbà gbogbo láìsí ìdènà kankan.
Síwájú sí i, Keenlion mọyì àwọn oníbàárà rẹ̀, ó sì ń fún wọn ní ìrànlọ́wọ́ tó tayọ. Àwọn onímọ̀ṣẹ́ wọn tí wọ́n jẹ́ olùrànlọ́wọ́ ti pinnu láti ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ pẹ̀lú ìbéèrè tàbí ìṣòro tí wọ́n lè dojú kọ. Ìpele ìrànlọ́wọ́ yìí ń fún àwọn oníbàárà ní ìgbẹ́kẹ̀lé nínú ọjà náà, ó sì ń fún wọn ní ìfọ̀kànbalẹ̀, ní mímọ̀ pé wọ́n ní alábàáṣiṣẹ́pọ̀ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ní Keenlion fún àwọn àìní ìbánisọ̀rọ̀ wọn.
Ìtújáde Keenlion’s 2 Way Combiner ti mú kí ìdùnnú àti ìfojúsùn wá láàrín ilé iṣẹ́ ìbánisọ̀rọ̀. Àwọn ògbógi àti àwọn ògbógi ilé iṣẹ́ náà ń retí ipa tí yóò ní lórí ìmọ̀ ẹ̀rọ àpapọ̀ àmì. Pẹ̀lú àìsí ìfikún rẹ̀ tó kéré, iṣẹ́ tó dára jùlọ, ìyípadà tó pọ̀, agbára rẹ̀ tó lágbára, àti ìrànlọ́wọ́ oníbàárà tó dúró ṣinṣin, Keenlion ti gbé ara rẹ̀ kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí olùyípadà nínú iṣẹ́ náà.
Ìparí
Keenlion's 2 Way Combiner ti ṣètò láti da ilé iṣẹ́ ìbánisọ̀rọ̀ rú. Ìmọ̀ ẹ̀rọ ìgbàlódé rẹ̀ ń mú kí agbára àti ìdúróṣinṣin àmì má pọ̀, èyí tí ó ń yọrí sí ìṣọ̀kan àmì tó gbéṣẹ́ àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Ìlò rẹ̀ fún onírúurú ohun èlò ló ń mú kí àwọn oníṣòwò àti àwọn ẹni kọ̀ọ̀kan lè lò ó. Pẹ̀lú ìrísí rẹ̀ tó pẹ́ títí àti ìrànlọ́wọ́ oníbàárà tó tayọ, Keenlion ń yọjú gẹ́gẹ́ bí àṣàyàn tó dára jùlọ fún àwọn oníṣòwò tó ń wá àwọn ọ̀nà ìbánisọ̀rọ̀ tó gbéṣẹ́ àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.










