Àlẹ̀mọ́ Ihò RF tí a ṣe àdáni fún 720-770MHz Ìwọ̀n Ìwọ̀n Ìgbìyànjú Keenlion Olùpèsè
720-770MHzÀlẹ̀mọ́ ihòní agbára ìṣàlẹ̀ tó ga jùlọ. Bí ìbéèrè fún àwọn ọjà RF ṣe ń pọ̀ sí i, àwọn àlẹ̀mọ́ ihò RF tuntun tí Keenlion ṣe wà ní ipò tó dára láti bá àìní onírúurú ilé iṣẹ́ mu. Àpapọ̀ àwọn ohun èlò tó ga jùlọ, àwòrán tó ń fi àyè pamọ́, àti àwọn ohun ìní ààbò EMI mú kí wọ́n jẹ́ àfikún tó wúlò àti tó ṣeyebíye sí ètò RF èyíkéyìí.
Àwọn Àmì Pàtàkì
| Orukọ Ọja | |
| Igbohunsafẹfẹ aarin | 745MHz |
| Ẹgbẹ́ Pass Band | 720-770MHz |
| Ìwọ̀n Ìwọ̀n Ìwọ̀n | 50MHz |
| Pípàdánù Ìfisí | ≤1.0dB |
| Pípàdánù àtúnpadà | ≥18dB |
| Ìkọ̀sílẹ̀ | ≥50dB@670MHz ≥70dB@540MHz ≥50dB@820MHz ≥70dB@1000MHz ≥80dB@108-512MHz |
| Agbára | 20W |
| Impedance | 50 OHMS |
| Àwọn Asopọ̀ Ibudo | SMA-Obìnrin |
| Ifarada Iwọn | ±0.5mm |
Yíyàwòrán Àkójọ
Ifihan ile ibi ise
Ilé-iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ RF tó gbajúmọ̀ jùlọ, Keenlion, ti kéde ìfilọ́lẹ̀ àwọn àlẹ̀mọ́ ihò RF tuntun wọn tó ní 720-770MHz. A ṣe àwọn àlẹ̀mọ́ wọ̀nyí pẹ̀lú ọgbọ́n nípa lílo àwọn ohun èlò tó ga, tó bá RoHS mu, èyí tó mú kí àyíká dúró dáadáa àti ààbò wà ní ipò àkọ́kọ́. Apẹẹrẹ kékeré ti àwọn àlẹ̀mọ́ náà kìí ṣe pé ó ń fi àyè pamọ́ nìkan, ó tún ń pèsè àwọn ohun ìní ààbò EMI, èyí tó ń ṣe àfikún sí iṣẹ́ àti ìbáramu pẹ̀lú onírúurú ètò RF.
Kókó Àwọn Àìní Àwọn Ilé Iṣẹ́ Tó Wà Ní Oríṣiríṣi
Àwọn àlẹ̀mọ́ ihò RF tuntun tí a ṣe àdáni láti ọ̀dọ̀ Keenlion ni a ṣe láti bá ìbéèrè tí ń pọ̀ sí i fún àwọn ọjà RF tí ó ní iṣẹ́ gíga àti tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé mu nínú iṣẹ́ náà. Pẹ̀lú ìwọ̀n ìgbà tí ó wà ní 720-770MHz, àwọn àlẹ̀mọ́ wọ̀nyí yẹ fún onírúurú ohun èlò, títí kan ìbánisọ̀rọ̀ aláìlókùn, ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́, àti àwọn ètò ológun.
Awọn Ohun elo Ibamu RoHS
Ìdúróṣinṣin Keenlion láti lo àwọn ohun èlò tó ní ìbámu pẹ̀lú RoHS tó ga jùlọ fi hàn pé wọ́n fi ara wọn fún ìdúróṣinṣin àyíká àti àwọn ìlànà ààbò. Nípa fífi àwọn apá wọ̀nyí sí ipò àkọ́kọ́ nínú ìdàgbàsókè ọjà wọn, Keenlion kò wulẹ̀ ń rí i dájú pé àwọn àlẹ̀mọ́ wọn dára àti pé wọ́n ṣeé gbẹ́kẹ̀lé nìkan ni, ó tún ń fi hàn pé wọ́n jẹ́ ilé-iṣẹ́ tó ní ojúṣe láti ṣe iṣẹ́ láwùjọ.
Apẹrẹ Kékeré
Ní àfikún sí àwọn ìsapá àyíká wọn, àwòrán àlẹ̀mọ́ kékeré ti Keenlion fúnni ní àǹfààní afikún ti fífi àyè pamọ́ nínú àwọn ètò RF. Ẹ̀yà ara tí ó ń fi àyè pamọ́ yìí ṣe pàtàkì ní pàtàkì nínú àwọn ohun èlò tí dúkìá ilẹ̀ wà ní iye owó gíga, bíi nínú àwọn ẹ̀rọ alágbèéká, àwọn ibùdó ìpìlẹ̀, àti àwọn ẹ̀rọ IoT.
Àwọn Ohun Èlò Ààbò EMI
Àwọn ànímọ́ ààbò EMI ti àwọn àlẹ̀mọ́ ihò Keenlion's RF ń ṣe àfikún sí iṣẹ́ gbogbogbòò àti ìbáramu pẹ̀lú onírúurú ètò RF. Nípa dídín ìdènà itanna kù dáadáa, àwọn àlẹ̀mọ́ wọ̀nyí ń ran lọ́wọ́ láti rí i dájú pé àwọn ẹ̀rọ RF tí a fi sínú wọn ń ṣiṣẹ́ láìdáwọ́dúró àti láìsí ìdádúró.
“Inú wa dùn láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn àlẹ̀mọ́ ihò RF tuntun wa tí a ṣe àtúnṣe 720-770MHz sí ọjà,” ni agbẹnusọ kan fún Keenlion sọ. “Àwọn àlẹ̀mọ́ wọ̀nyí dúró fún ìmọ̀-ẹ̀rọ RF tuntun, wọ́n ń fúnni ní iṣẹ́ gíga, ìgbẹ́kẹ̀lé, àti ìdúróṣinṣin àyíká. A gbàgbọ́ pé wọn yóò bá àìní àwọn oníbàárà wa mu, wọn yóò sì fúnni ní àǹfààní ìdíje nínú iṣẹ́ náà.
Àkótán
RF c tuntun ti a ṣe adani ti Keenlion 720-770MHzàwọn àlẹ̀mọ́ avityjẹ́ ẹ̀rí sí ìdúróṣinṣin ilé-iṣẹ́ náà sí ìmúdàgbàsókè, dídára, àti ẹrù-iṣẹ́ àyíká. Pẹ̀lú àwọn àlẹ̀mọ́ wọ̀nyí, àwọn oníbàárà lè retí àwọn ojútùú RF tí ó ga jùlọ àti tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó bá àwọn ìbéèrè ti ayé oníyára àti ìsopọ̀mọ́ra òde òní mu.











